Hero

Hjá Aton.JL starfar fjölbreyttur hópur fólks sem gerir okkur kleift að klæðskerasníða teymi að ólíkum verkefnum. Við búum yfir víðtækri þekkingu á atvinnulífi, skapandi greinum, stjórnsýslu, stjórnmálum, fjölmiðlum, markaðssetningu og vörumerkjaþróun.

Agnar Tr. Lemacks

Agnar Tr. Lemacks

Ráðgjafi

s. 820 5111

agnar@atonjl.is

Albert Muñoz

Albert Muñoz

Hönnunarstjóri

s. 618 1165

albert@atonjl.is

Árni Rúnar Hlöðversson

Árni Rúnar Hlöðversson

Forritari

s. 616 8910

arni@daton.is

Ásdís Sigurbergsdóttir

Ásdís Sigurbergsdóttir

Ráðgjafi

s. 898 9693

asdis@atonjl.is

Birgir Páll Auðunsson

Birgir Páll Auðunsson

Klippari

s. 695 5148

biggi@atonjl.is

Bjarni Ólafsson

Bjarni Ólafsson

Texti og greining

s. 699 8728

bjarni@atonjl.is

Bolli Huginsson

Bolli Huginsson

Ráðgjafi

bolli@atonjl.is

s. 6982257

Bryndís Silja Pálmadóttir

Bryndís Silja Pálmadóttir

Ráðgjafi

s. 867 9109

bryndis@atonjl.is

Elías Jón Guðjónsson

Elías Jón Guðjónsson

Ráðgjafi

s. 694 1480

elias@atonjl.is

Eydís Blöndal

Eydís Blöndal

Texti og greining

s. 776 1175

eydis@atonjl.is

Eysteinn Þórðarson

Eysteinn Þórðarson

Umsjónarhönnuður

s. 616 9631

eysteinn@atonjl.is

Flosi Eiríksson

Flosi Eiríksson

Ráðgjafi

s. 897 8888

flosi@atonjl.is

Friðrik Kaldal Ágústsson

Friðrik Kaldal Ágústsson

Verkefnastjóri

s. 616 1616

rikki@atonjl.is

Geir Ólafsson

Geir Ólafsson

Hönnunarstjóri

s. 692 5737

geir@atonjl.is

Gísli Árnason

Gísli Árnason

Ráðgjafi

s. 699 1276

gisli@atonjl.is

Guðbjörg Tómasdóttir

Guðbjörg Tómasdóttir

Umsjónarhönnuður

s. 865 4246

gudbjorg@atonjl.is

Guðni Þór Ólafsson

Guðni Þór Ólafsson

Grafískur hönnuður

s. 845 1319

gudnith@atonjl.is

Guðrún Edda Guðmundsdóttir

Guðrún Edda Guðmundsdóttir

Ráðgjafi

s. 861 8369

gudrunedda@atonjl.is

Guðrún Norðfjörð

Guðrún Norðfjörð

Verkefnastjóri

s. 866 6010

gudnord@atonjl.is

Gunnar Ingi Björnsson

Gunnar Ingi Björnsson

Aðstoðarmaður

Helga Kristín Haraldsdóttir

Helga Kristín Haraldsdóttir

Verkefnastjóri

s. 824 0321

helga@atonjl.is

Hildur Helga Jóhannsdóttir

Hildur Helga Jóhannsdóttir

Hönnuður

s. 692 8407

hildur@atonjl.is

Huginn Freyr Þorsteinsson

Huginn Freyr Þorsteinsson

Ráðgjafi

s. 821 3434

huginn@atonjl.is

Hörður Axel Vilhjálmsson

Hörður Axel Vilhjálmsson

Verkefnastjóri

s. 659 0826

hordur@atonjl.is

Ingólfur Hjörleifsson

Ingólfur Hjörleifsson

Texti og greining

s. 862 8339

ingolfur@atonjl.is

Ingvar Sverrisson

Ingvar Sverrisson

Framkvæmdastjóri / Ráðgjafi

s. 824 7722

ingvar@atonjl.is

Íris Jónsdóttir

Íris Jónsdóttir

Bókhald

s. 775 4881

iris@atonjl.is

Kolbeinn Hamíðsson

Kolbeinn Hamíðsson

Hönnuður

s. 6960832

kolbeinn@atonjl.is

Magnús Arason

Magnús Arason

Umsjónarhönnuður

s. 821 3570

maggi@atonjl.is

Margrét Aðalheiður Þorgeirsdóttir

Margrét Aðalheiður Þorgeirsdóttir

Hönnuður

s. 849 1304

margret@atonjl.is

Martin Sindri Rosenthal

Martin Sindri Rosenthal

Ráðgjafi

s. 845 8942

martin@atonjl.is

Sif Jóhannsdóttir

Sif Jóhannsdóttir

Rekstrarstjóri / ráðgjafi

s. 655 8372

sif@atonjl.is

Sigrún Sigurðardóttir

Sigrún Sigurðardóttir

Fjármálastjóri

s. 892 7271

sigrunsig@atonjl.is

Sigurður Ármannsson

Sigurður Ármannsson

Hönnuður

s. 663 0032

siggiarmanns@atonjl.is

Stefanía Reynisdóttir

Stefanía Reynisdóttir

Ráðgjafi

s. 868 3222

stefania@atonjl.is

Stefán Snær Grétarsson

Stefán Snær Grétarsson

Umsjónarhönnuður

s. 898 0196

stefan@atonjl.is

Steinunn Gyðu- og Guðjónsdóttir

Steinunn Gyðu- og Guðjónsdóttir

Ráðgjafi

s. 690 3565

steinunn@atonjl.is

Svanhildur Gréta Kristjánsdóttir

Svanhildur Gréta Kristjánsdóttir

Ráðgjafi

s. 824 3955

svanhildur@atonjl.is

Zuzanna Jadwiga Wrona

Zuzanna Jadwiga Wrona

Hönnuður

s. 7856112

zuzanna@atonjl.is

Við notum vafrakökur (cookies) stefna um vafrakökur