Hero

Hjá Aton.JL starfar fjölbreyttur hópur fólks sem gerir okkur kleift að klæðskerasníða teymi að óllíkum verkefnum. Við búum yfir víðtækri þekkingu á atvinnulífi, skapandi greinum, stjórnsýslu, stjórnmálum, fjölmiðlum, markaðssetningu og vörumerkjaþróun.

Agnar Tr. Lemacks

Agnar Tr. Lemacks

Ráðgjafi

s. 820 5111

agnar@atonjl.is

Arnar Helgi Garðarson

Arnar Helgi Garðarson

Hönnuður

s. 866 3536

arnar@atonjl.is

Auður Albertsdóttir

Auður Albertsdóttir

Verkefnastjóri

s. 699 8009

audur@atonjl.is

Árni Rúnar Hlöðversson

Árni Rúnar Hlöðversson

Forritari

s. 616 8910

arni@daton.is

Ásdís Sigurbergsdóttir

Ásdís Sigurbergsdóttir

Ráðgjafi

s. 898 9693

asdis@atonjl.is

Benedikt Hauksson

Benedikt Hauksson

Ráðgjafi

s. 868 6186

benedikthauksson@atonjl.is

Benedikt Rafn Rafnsson

Benedikt Rafn Rafnsson

Birtingaráðgjafi

s. 822 3733

benni@atonjl.is

Birgir Páll Auðunsson

Birgir Páll Auðunsson

Klippari

s. 695 5148

biggi@atonjl.is

Bjarni Ólafsson

Bjarni Ólafsson

Texti og greining

s. 699 8728

bjarni@atonjl.is

Eiríkur Sigurðarson

Eiríkur Sigurðarson

Hljóðmaður

s. 867 6757

eirikur@atonjl.is

Elías Jón Guðjónsson

Elías Jón Guðjónsson

Ráðgjafi

s. 694 1480

elias@atonjl.is

Erna Margrét Viggósdóttir

Erna Margrét Viggósdóttir

Hönnuður

s. 847 2620

ernam@atonjl.is

Eysteinn Þórðarson

Eysteinn Þórðarson

Umsjónarhönnuður

s. 616 9631

eysteinn@atonjl.is

Friðrik Kaldal Ágústsson

Friðrik Kaldal Ágústsson

Verkefnastjóri

s. 616 1616

rikki@atonjl.is

Geir Ólafsson

Geir Ólafsson

Umsjónarhönnuður

s. 692 5737

geir@atonjl.is

Gísli Árnason

Gísli Árnason

Ráðgjafi

s. 699 1276

gisli@atonjl.is

Grettir Gautason

Grettir Gautason

Ráðgjafi

s. 7775616

grettir@atonjl.is

Guðbjörg Tómasdóttir

Guðbjörg Tómasdóttir

Umsjónarhönnuður

s. 865 4246

gudbjorg@atonjl.is

Gunnar Þorvaldsson

Gunnar Þorvaldsson

Ráðgjafi

s. 861 3283

gunni@atonjl.is

Hans Orri Kristjánsson

Hans Orri Kristjánsson

Ráðgjafi

s. 696 9321

hansorri@atonjl.is

Helga Kristín Haraldsdóttir

Helga Kristín Haraldsdóttir

Verkefnastjóri

s. 824 0321

helga@atonjl.is

Hildur Helga Jóhannsdóttir

Hildur Helga Jóhannsdóttir

Hönnuður

s. 692 8407

hildur@atonjl.is

Hjalti Axel Yngvason

Hjalti Axel Yngvason

Hönnuður

s. 867 8883

hjaltiaxel@atonjl.is

Huginn Freyr Þorsteinsson

Huginn Freyr Þorsteinsson

Ráðgjafi

s. 821 3434

huginn@atonjl.is

Ingólfur Hjörleifsson

Ingólfur Hjörleifsson

Texti og greining

s. 862 8339

ingolfur@atonjl.is

Ingvar Sverrisson

Ingvar Sverrisson

Framkvæmdastjóri / Ráðgjafi

s. 824 7722

ingvar@atonjl.is

Íris Jónsdóttir

Íris Jónsdóttir

Bókhald

s. 775 4881

iris@atonjl.is

Kristín Ýr Gunnarsdóttir

Kristín Ýr Gunnarsdóttir

Ráðgjafi

s. 616 6409

kristinyr@atonjl.is

Magnús Arason

Magnús Arason

Umsjónarhönnuður

s. 821 3570

maggi@atonjl.is

Óðinn Jónsson

Óðinn Jónsson

Ráðgjafi

s. 861 9676

odinn@atonjl.is

Ragnar Pétur Pétursson

Ragnar Pétur Pétursson

Framleiðandi

s. 897 5642

ragnar@atonjl.is

Sif Jóhannsdóttir

Sif Jóhannsdóttir

Rekstrarstjóri / ráðgjafi

s. 655 8372

sif@atonjl.is

Sigrún Sigurðardóttir

Sigrún Sigurðardóttir

Fjármálastjóri

s. 892 7271

sigrunsig@atonjl.is

Sigurður Freyr Björnsson

Sigurður Freyr Björnsson

Leikstjóri

s. 660 7662

siggifreyr@atonjl.is

Stefán Snær Grétarsson

Stefán Snær Grétarsson

Umsjónarhönnuður

s. 898 0196

stefan@atonjl.is

Tryggvi Hilmarsson

Tryggvi Hilmarsson

Umsjónarhönnuður

s. 820 0807

tryggvi@atonjl.is

Viggó Örn Jónsson

Viggó Örn Jónsson

Ráðgjafi

s. 821 7111

viggo@atonjl.is

Við notum vafrakökur (cookies) stefna um vafrakökur